Hệ thống sản xuất chăn tốc độ cao với chức năng nhận diện in thông minh (12 giây/món)
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | Các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 1520 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-6662 |
| Điện áp | 380 V |
| Điện | 17 kW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 2500 * 1000 * 300 cm |
| Khoảng kích thước | Chiều dài: 1,5–2,8 m, chiều rộng: 1,5–2,8 m |
| Hiệu quả | 300 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 1520kg |