Dây chuyền sản xuất chăn tự động hiệu suất 240 chiếc/giờ tự động cắt mép quản lý đám mây SPV kiểm soát chỉ 1cm
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 240 sản phẩm/giờ | các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 15kw |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 4500 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 1640 * 540 * 450 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5883 |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 15kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 1640 * 540 * 450 cm |
| Khoảng kích thước | 800–2500 mm |
| Hiệu quả | 240 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 4500kg |
| Có sẵn đường khâu | 3 chỉ, 2 kim 3 kim, 5 chỉ gập |