Máy may rèm ngang tự động cho vật liệu dạng cuộn tương thích với khung A bề rộng 150-200cm chứng nhận CE
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 220 sản phẩm/giờ | các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 17KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 4000 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 14500 * 2500 * 2300 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5882 |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 17 kW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 14500 * 2500 * 2300 mm |
| Khoảng kích thước | 1500-2000mm |
| Hiệu quả | 220 sản phẩm/giờ |
| Trọng lượng | 4000kg |