Máy khâu chéo nhiều mảnh cho vải dệt thoi dùng làm khăn
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| năng lực sản xuất | 40 cái/phút | các thành phần chính | PLC, Động cơ, Mô tơ |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 20KW |
| Bảo hành | 1 Năm | báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| video kiểm tra xuất xưởng | Đã cung cấp | nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 3000 | tên thương hiệu | TPET |
| kích thước (D* R* C) | 9000 × 5400 × 1900 mm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-5301 |
| Điện áp | 380 V |
| Sức mạnh | 20KW |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Kích thước | 9000 × 5400 × 1900 mm |
| Khoảng kích thước | chiều dài tối đa: 180cm; chiều dài tối thiểu là 20cm |
| Hiệu quả | 2571 chiếc/h |
| Trọng lượng | 3000kg |
| Có sẵn đường khâu | chọn tùy chọn mũi xích hoặc mũi khóa |