Hệ thống sản xuất thảm chịu tải nặng kiểu chìa khóa trao tay với cấu hình mô-đun nhiều tầng
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Điện áp | 380 V | Các thành phần chính | Bộ điều khiển lập trình PLC, hộp số, động cơ, máy phát động cơ |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp | Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm | Trọng Lượng (kg) | 15000 |
| Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc | Tên Thương hiệu | TPET |
| Khả năng | 90 sản phẩm/giờ; Một tầng: 60 sản phẩm/giờ | Điện | 27KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa | Loại | Máy Dệt |
| Kích thước | 2000*540*340 cm | Khoảng kích thước | 1300–2400 mm |
Mặt hàng đơn lẻ
| Số model | ET-5867 |
| Trọng lượng | 15000kg |
| Điện | 27KW |
| Áp suất không khí | 0.6Mpa |
| Điện áp | 380V |
| Năng lực theo giờ | 90 chiếc/giờ |
| Kích thước | 2000*540*340 cm |
| Khoảng kích thước | 1300–2400 mm |
| Tốc độ may | 4000r/min |