Dây chuyền sản xuất trọn gói bốn cạnh cho rèm tắm chống thấm
Phí vận chuyển và ngày giao hàng sẽ được thương lượng. Nhắn tin với nhà cung cấp ngay để biết thêm chi tiết.
Gửi yêu cầu| Năng lực sản xuất | 500 cái (1,8m*1,8m) | Các thành phần chính | PLC |
| Điện áp | 380 V | Sức mạnh ((W) | 19kw |
| Bảo hành | 1 năm | Báo cáo kiểm tra máy móc | Được cung cấp |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Được cung cấp | Nơi sản xuất | Giang Tô, Trung Quốc |
| Trọng Lượng (kg) | 6000 | Tên Thương hiệu | TPET |
| Kích thước (D* R* C) | 1400 * 1000 * 300 cm | ||
Mặt hàng đơn lẻ
| Số mẫu. | ET-2218/KZ |
| Điện áp | 380 V |
| Điện | 19kw |
| Máy nén khí | 0.6Mpa |
| Tần số | 50Hz |
| Kích thước | 1400 * 1000 * 300cm |
| Khoảng kích thước | chiều dài 2500mm * chiều rộng 1800mm |
| May SPD | 2000-4000 vòng/phút |
| Hiệu quả | 500 cái/giờ (1,8m*1,8m) |
| Trọng lượng | 6000kg |